Màn hình cong 34 inch Samsung Ultra WQHD LC34H890 (LC34H890WGEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 11,869,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình cong 34 inch Samsung Ultra WQHD LC34H890 (LC34H890WGEXXV)
  • Kích thước màn hình: 34 inch
  • Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
  • Độ sáng: 300 cd/㎡
  • Độ tương phản: 3000:1(Typ), 2400:1(Min)
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 4(GTG)
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, Display Port, USB
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 946.0 x 270.0 x 459.0 mm ; 11.3 kg