Màn hinh 34 inch Samsung ViewFinity S5 S50GC (LS34C500GAEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 9,009,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hinh 34 inch Samsung ViewFinity S5 S50GC (LS34C500GAEXXV)
  • Kích thước màn hình: 34 inch
  • Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
  • Độ sáng: 300cd/㎡
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 5 ms
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, DisplayPort
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 944 x 150 x 434 mm ; 6.8 kg