Màn hình 34 inch Samsung Odyssey OLED G8 G85SB (LS34BG850SEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 31,900,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 34 inch Samsung Odyssey OLED G8 G85SB (LS34BG850SEXXV)
  • Kích thước màn hình: 34 inch
  • Độ phân giải: WQHD (3440 x 1440)
  • Độ sáng: 250 cd/㎡
  • Độ tương phản: 1000000:1 (Typ.)
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 0.03 ms (GtG)
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, DisplayPort, USB Type-C
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 948 x 185 x 456 mm ; 11.8 kg