Màn hình 32 inch Samsung Odyssey G5 (LC32G55TQWEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 7,425,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 32 inch Samsung Odyssey G5 (LC32G55TQWEXXV)
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Độ phân giải: WQHD (2560 x 1440)
  • Độ sáng: 250 cd/m²
  • Độ tương phản: 2500:1(Typ.)
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 1ms
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, DisplayPort
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 794.0 x 200.0 x 494.0 mm ; 8.0 kg