Màn hình 32 inch Samsung M8 4K M80C (LS32CM80PUEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 13,079,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 32 inch Samsung M8 4K M80C (LS32CM80PUEXXV)
  • Kích thước màn hình: 31.5 inch
  • Độ phân giải: UHD (3840 x 2160)
  • Độ sáng: 400cd/㎡
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 4 ms
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, USB, RJ45
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 925 x 132 x 485 mm ; 10.2 kg