Màn hình 32 inch Samsung LS32CM701 (LS32CM701UEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 12,311,200 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 32 inch Samsung LS32CM701 (LS32CM701UEXXV)
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Độ phân giải: UHD (3840 x 2160)
  • Độ sáng: 300cd/㎡
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 4ms
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI, USB
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 800 x 159 x 511 mm ; 9 kg