Màn hình 32 inch Samsung LS32CM500 (LS32CM500EEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 5,445,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 32 inch Samsung LS32CM500 (LS32CM500EEXXV)
  • Kích thước màn hình: 32 inch
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Độ sáng: 250 cd/m2
  • Độ tương phản: 3000:1
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 8 ms
  • Tín hiệu ngõ vào: USB 2.0, HDMI
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 842.0 x 133.0 x 487.0 mm ; 8.1 kg