Màn hình 32 inch Samsung LC32R500 (LC32R500FHEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 4,950,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 32 inch Samsung LC32R500 (LC32R500FHEXXV)
  • Kích thước màn hình: 31.5 inch
  • Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
  • Độ sáng: 220cd/m2
  • Độ tương phản: 3000:1(Typ.)
  • Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 4(GTG)
  • Tín hiệu ngõ vào: HDMI
  • Nguồn điện: 100~240VAC,  50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 843.0 x 557.0 x 229.0 mm ; 8.6 kg