Màn hình 24 inch Samsung LS24A336 (LS24A336NHEXXV)
Chia sẻ:
Giá: 2,453,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Màn hình 24 inch Samsung LS24A336 (LS24A336NHEXXV)
  • Kích thước màn hình: 23.8 inch
  • Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
  • Độ sáng: 250 cd/㎡
  • Độ tương phản: 3000:1(Typical)
  • Góc nhìn: 178 Vertical / 178° Horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 5 ms
  • Tín hiệu ngõ vào: D-Sub, HDMI
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Kích thước trọng lượng (W x D x H): 550.9 x 403.8 x 209.9 mm ; 3.1 kg