Laptop Dell Latitude 7320 (42LT732001)
2124
Chia sẻ:
Giá: Liên hệ
Trạng thái: Thời gian đặt hàng sản phẩm này từ 4-6 tuần có hàng
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Model: Laptop Dell Latitude 7320 (42LT732001)
  • Bộ vi xử lý: Intel Core i5-1145G7 (8MB, up to 4.40GHz, vPro)
  • Bộ nhớ ram: 8GB 3200MHz DDR4(1x 8GB)
  • Dung lượng ổ cứng: SSD 256GB M.2 Gen3 PCIe x4 NVMe
  • Kích thước màn hình: 13.3" FHD (1920x1080) AG, Non-Touch, WVA, 250 nits
  • Card đồ họa: Intel Iris Xe Graphics
  • Ổ đĩa quang: No
  • Kết nối không dây: Intel® Wi-Fi 6 AX201 2x2 802.11ax 160MHz
  • Webcam: RGB HD Camera
  • Loại pin: 4 Cell 63 Whr
  • Kích thước & trọng lượng: 16.96mm x  306.5mm x 199.5mm; ~1.12 kg