Laptop Asus VivoBook Go 14 (E1404FA-NK113W)
Chia sẻ:
Giá: 11,490,000 (Đã có VAT)
Trạng thái: Sản phẩm luôn có hàng sẵn tại kho công ty BCA
Số lượng:
Thông tin hỗ trợ
Thông tin nhanh sản phẩm
  • Tên sản phẩm: Laptop Asus VivoBook Go 14 (E1404FA-NK113W)
  • Bộ vi xử lý: AMD Ryzen 3 7320U
  • Bộ nhớ RAM: 8GB LPDDR5 on board
  • Dung lượng ổ cứng: 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
  • Kích thước màn hình: 14.0" Tỉ lệ 16:9 ; Công nghệ LCD/ Tấm nền TN ; Độ phân giải FHD (1920 x 1080) ; Tần số quét 60Hz ; Độ phủ màu 45% NTSC
  • Card đồ họa: AMD Radeon™ Graphics
  • Cổng giao tiếp: 1x USB 2.0 Type-A ; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A ; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C ; 1x HDMI 1.4 ; 1x 3.5mm Combo Audio Jack ; 1x DC-in